Kichekesho Angalia Tofauti ya ukopaji wa mzungu na mbongo

MZUNGU: Hi, I need $100, will pay back on Monday
MBONGO: Kaka vipi, shwari? Dah.. hatuonani mzee, mishe vipi, mnatunyima nini? Juzi nimekuona kwa mbaaaliโ€ฆ mzee shavu dodo, full kipupwe! Sie tupo bwana, shida tu, afu misiba mingi tu, wife nae kajifungua ghafla. Sasa, kuna cheque naisubiri haijatoka hadi leo, wanasema itatoka next week, hapa nimekwama kweli. Naweza pata 'Laki Moja' ya karibu hapo nitarudisha mwisho wa mweziโ€ฆ?๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

Usisahau kushare kichekesho hiki kwa marafiki zako nao waenjoy!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!
Kichekesho%20Kipya Usipitwe na kichekesho kuhusu; KAMA WEWE NDIO BABA AU MAMA WA NYUMBA HII UTAMFANYA NINI HUYU HOUSE BOY?. kilichotolewa hivi karibuni. Kizuri

Facebook

Furahia vichekesho hivi vingine