Kichekesho Baada ya kuona watu wakimpiga mwizi, mlevi mmoja akasema hivi…!

Mlevi mmoja aliona wananchi wakipiga mwizi akawaambia "mwacheni msimpige, hii tabia
yenu ya kupiga wezi mtakuja shtukia mnampiga Yesu, maana imeandikwa atakuja kama mwizi!"

Usisahau kushare kichekesho hiki kwa marafiki zako nao waenjoy!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!
Kichekesho%20Kipya Usipitwe na kichekesho kuhusu; Angalia alichokijibu huyu baba! Elimu ni muhimu jamani.... kilichotolewa hivi karibuni. Kizuri

Facebook

Furahia vichekesho hivi vingine