Kichekesho Cheki huyu demu alivyoumbuka

Demu mmoja aliingia duka la vito vya thamani, akaona pete moja ya dhahabu nzuri sana amabayo ilikuwa kwenye shelf ya chini, wakati anainama apate kuitazama vizuri kwa bahati mbaya (au nzuri!), shuzi likamtoka- druuuuuu, soni ikamuingia huku akigeuka haraka kuangalia kama kuna yeyote dukani pale ameliskia shuzi lake, macho yakagongana na mwenye duka ambaye alikuwa karibu huku uso ukiwa umejaa tabasamu zito, mwana mama hakuwa na uhakika kama amesikika au hakusikika, akaona atumie nafasi ile kuyeyusha…Akauliza "Hii pete bei gani?" . Jamaa mwenye duka, huku akiangua kicheko, akajibu "Umeiona tu umejamba, je nikikuambia bei yake si utakunya kabisa?"

Usisahau kushare kichekesho hiki kwa marafiki zako nao waenjoy!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!
Kichekesho%20Kipya Usipitwe na kichekesho kuhusu; Je, wajua! maajabu ya kuku na n'gombe wa Whatsapp. kilichotolewa hivi karibuni. Kizuri

Facebook

Furahia vichekesho hivi vingine