Kichekesho Cheki huyu mke alivyofanya ujinga kwa wivu wake..!

Mke: Hivi mume wangu una wanawake wangapi huko nje?
Mume: Kama nywele za kichwa changu.
Mke akachukua nguo zake akaondoka, Kufika njiani akakumbuka mumewe alikuwa na kipara Akaanza kurudi kwa mumewe.

Usisahau kushare kichekesho hiki kwa marafiki zako nao waenjoy!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!
Kichekesho%20Kipya Usipitwe na kichekesho kuhusu; Cheki huyu mke alivyofanya ujinga kwa wivu wake..!. kilichotolewa hivi karibuni. Kizuri

Facebook

Furahia vichekesho hivi vingine