Kichekesho Mvua zazua kasheshe! Soma hii..

MVUA ZAZUA KASHESHE.. SIKILIZA HII..
Baba- : Halloo mke wangu.. yaani ni shida sitaweza kurudi nyumban, daraja limevunjika na kutoka morogoro kurudi dar haiwezekani
MAMA:- Mme wangu morogoro ulienda bila kuniaga! ?
BABA:- Ilikuwa ni ghafla sana mke wangu sikuweza kukwambia
MAMA:- kha! Sasa watoto nani atawaangalia
BABA:- Unasemaje! We uko wapi kwan
MAMA:- Niko bagamoyo na daraja limeondolewa na maji sitaweza kurudi.
BABA:- Unasemaje we mwanamke.. nakwambia nikukute nyumban ndani ya dk 15
Baada ya dk 15 Baba kafika nyumban.
MAMA:- Haya umefkaje kutoka morogoro?
BABA:- Nimepewa lift na helkopta ya Mbowe..

Kama umeipenda shea na rfiki zakooo…..

Usisahau kushare kichekesho hiki kwa marafiki zako nao waenjoy!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!
Kichekesho%20Kipya Usipitwe na kichekesho kuhusu; Cheki usanii wa madem wa kibongo. kilichotolewa hivi karibuni. Kizuri

Facebook

Furahia vichekesho hivi vingine